|
เทศบาลเมืองสระแก้ว ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลเมืองแก่งคอย จังหวัดสระบุรี |
![](images/2012-12-093007.gif) |
วันนี้ (9 ธ.ค.55) เวลา 17.00 น. นายหฤษฎ์ สุขกุล รองนายกเทศมนตรีเมืองสระแก้ว พร้อมคณะผู้บริหารฯ สมาชิกสภาเทศบาลฯ หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาลเมืองสระแก้ว ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานเทศบาลเมืองแก่งคอย จังหวัดสระบุรี จำนวน 120 คน
|
|
|
|