|
เทศบาลเมืองสระแก้ว ต้อนรับคณะศึกษาดูงานของสำนักการสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลเมืองจันทบุรี |
![](images/5596.gif) |
(วันนี้ 6 มี.ค. 57) นายตระกูล สุขกุล นายกเทศมนตรีเมืองสระแก้ว มอบหมายให้นายสุรพงษ์ เทียมเพ็ชร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองสระแก้ว พร้อมสมาชิกสภาเทศบาลเมืองสระแก้ว หัวหน้าส่วนราชการ เจ้าหน้าที่ ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานของสำนักการสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลเมืองจันทบุรี ได้มาศึกษาดูงานการจัดการขยะมูลฝอยและสิ่งปฏิกูล เทศบาลเมืองสระแก้ว |
|
|
|